Toàn bộ website
Quản lý giỏ hàng
Hiện tại không có sản phẩm.
  • Mã sản phẩm: TM102N (63 lượt xem)

Máy đo nguồn sáng cáp quang TM102N

2,157,000đ
  • Màu sắc / Options
    One size

Tags: máy đo nguồn sáng quang,máy đo nguồn sáng cáp quang,máy đo nguồn sáng,nguồn sáng quang,

Chat Facebook Chat Zalo (0932715006) Hotline

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Nguồn sáng quang TM102N

 Giới thiệu 

Nguồn sáng laser quang TM102N là một thiết bị tự phát triển, có công nghệ điều khiển tiên tiến, công suất cao, hoạt động cực thấp. Nó có thể hoạt động ở 1625nm, 1550nm, 1490nm, 1310nm, 1300nm, 850nm 、 650nm, bước sóng đơn, bước sóng kép hoặc bước sóng ba bước. Nó có thể xuất nhiều tần số điều chế (CW, 270HZ, 1KHZ, 2KHZ). Nó được sử dụng rộng rãi trong giao tiếp quang, đo quang, cảm biến sợi quang, v.v. 

Tính năng, đặc điểm 

 

◇  ổn định tốt trong công suất đầu ra
Tự  động tắt tùy chọn                   
◇  lớn màn hình LCD và đèn nền 
◇  Pin hiển thị điện 


 Ứng dụng 

 
◇  Maintenance Telecom
◇  Maintenance CATV
◇  Test Lab của sợi quang
◇  cảm biến sợi quang 


 Hình ảnh chi tiết 
 


THÔNG SỐ KỸ THUẬT & CHI TIẾT

Đặc điểm kỹ thuật 
 

Kiểu TM102N
Loại phát Chi cục Kiểm lâm
Bước sóng (nm 650、850、1300、1310、1490、1550、1625 (1-3 sóng
Đầu nối quang FC SC / ST có thể là tùy chọn
Công suất đầu ra (dBm) ≥ 3 w @ 650nm; ≥ -7dBm @ 850 / 1300nm 
-7 / 0dBm @ 1310/1490/1550 / 1625nm
Ổn định đầu ra (dB) ± 0,04 @ 20 ℃ @ 15 phút
Tần số điều chế CW, 2Hz @ 650nm; CW, 270Hz, 1KHz, 2KHz @ khác
Loại sợi SM 、 MM
Cung cấp năng lượng AAA 1.5V (3 pin)
thời gian làm việc (h) 40 giờ
Nhiệt độ hoạt động (℃) -10 + 50
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -20 + 70
Kích thước (mm) 125 * 65 * 29mm
Trọng lượng (g) 160

HỎI ĐÁP VỀ SẢN PHẨM

Quý khách đang quan tâm sản phẩm có mã là TM102N, vui lòng ghi nhớ mã này khi cần được hỗ trợ.

Chat qua Facebook Chat qua Zalo (0932715006) Gọi điện thoại

Vui lòng để đặt câu hỏi, hoặc nếu chưa có tài khoản, bạn có thể đăng ký nhanh.


KHÁCH HÀNG ĐÁNH GIÁ (0 đánh giá)

Vui lòng để bình luận, hoặc nếu chưa có tài khoản, bạn có thể đăng ký nhanh.

Hiện chưa có đánh giá cho sản phẩm, hãy trở thành người đánh giá đầu tiên.

SẢN PHẨM BẠN QUAN TÂM

BẠN ĐÃ XEM QUA

LÊN ĐẦU TRANG