Máy đo nguồn sáng cáp quang TM102N

Mã sản phẩm: TM102N
Lượt xem: 22
Màu sắc/ Option
One size
Máy đo nguồn sáng cáp quang TM102N

Nguồn sáng quang TM102N

 Giới thiệu 

Nguồn sáng laser quang TM102N là một thiết bị tự phát triển, có công nghệ điều khiển tiên tiến, công suất cao, hoạt động cực thấp. Nó có thể hoạt động ở 1625nm, 1550nm, 1490nm, 1310nm, 1300nm, 850nm 、 650nm, bước sóng đơn, bước sóng kép hoặc bước sóng ba bước. Nó có thể xuất nhiều tần số điều chế (CW, 270HZ, 1KHZ, 2KHZ). Nó được sử dụng rộng rãi trong giao tiếp quang, đo quang, cảm biến sợi quang, v.v. 

Tính năng, đặc điểm 

 

◇  ổn định tốt trong công suất đầu ra
Tự  động tắt tùy chọn                   
◇  lớn màn hình LCD và đèn nền 
◇  Pin hiển thị điện 


 Ứng dụng 

 
◇  Maintenance Telecom
◇  Maintenance CATV
◇  Test Lab của sợi quang
◇  cảm biến sợi quang 


 Hình ảnh chi tiết 
 

Đặc điểm kỹ thuật 
 

Kiểu TM102N
Loại phát Chi cục Kiểm lâm
Bước sóng (nm 650、850、1300、1310、1490、1550、1625 (1-3 sóng
Đầu nối quang FC SC / ST có thể là tùy chọn
Công suất đầu ra (dBm) ≥ 3 w @ 650nm; ≥ -7dBm @ 850 / 1300nm 
-7 / 0dBm @ 1310/1490/1550 / 1625nm
Ổn định đầu ra (dB) ± 0,04 @ 20 ℃ @ 15 phút
Tần số điều chế CW, 2Hz @ 650nm; CW, 270Hz, 1KHz, 2KHz @ khác
Loại sợi SM 、 MM
Cung cấp năng lượng AAA 1.5V (3 pin)
thời gian làm việc (h) 40 giờ
Nhiệt độ hoạt động (℃) -10 + 50
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -20 + 70
Kích thước (mm) 125 * 65 * 29mm
Trọng lượng (g) 160